Lò Nướng Âm Tủ CANZY CZ 06AU
Giá gốc là: 12.600.000 ₫.7.650.000 ₫Giá hiện tại là: 7.650.000 ₫. / 1 bộ Tiết kiệm 39%
Canzy CZ 06AU là mẫu lò nướng đa năng thiết kế âm tủ với dung tích 65 lít và hệ thống điều khiển cảm ứng hiện đại. Đây là lựa chọn phù hợp cho các gia đình từ 4 đến 6 người nhờ khoang lò rộng rãi và công suất mạnh mẽ 2300W
Cam kết
giá tốt nhất
Đổi trả
trong 30 ngày
Bảo trì trọn đời máy
Miễn phí lắp đặt
tại Hà Nội
Giao hàng
toàn quốc
Thanh toán
khi nhận hàng
Mô Tả Sản Phẩm
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | CANZY |
|---|---|
| Mã sản phẩm | CZ 06AU |
| Kiểu Lắp Đặt | Lắp âm |
| Dung tích | 65 lít |
| Tổng công suất | 2300W |
| Điều khiển | cảm ứng |
| Chức năng | 6 chức năng |
| Phạm vi nhiệt độ | 50º C – 250º C |
| Mặt Kính | Hệ thống cửa kính cách nhiệt 2 lớp đảm bảo an toàn |
| Kích thước | 520x595x590mm (RộngxCaoxSâu) |
| Kích thước lắp đặt | 520x595x590mm (RộngxCaoxSâu) |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Xuất Xứ | Trung Quốc |










































Tuấn (xác minh chủ tài khoản) –
Tư vấn nhiệt tình.
Thịnh (xác minh chủ tài khoản) –
Hỗ trợ nhanh.
Hải Anh (xác minh chủ tài khoản) –
Hỗ trợ nhanh.