Lò Nướng Âm Tủ Bosch HBF113BR0A
Giá gốc là: 15.700.000 ₫.9.390.000 ₫Giá hiện tại là: 9.390.000 ₫. / 1 bộ Tiết kiệm 40%
Bosch HBF113BR0A là mẫu lò nướng âm tủ thuộc dòng Series 2 của Bosch, nổi bật với thiết kế hiện đại, dung tích 66 lít và được nhập khẩu nguyên chiếc từ Thổ Nhĩ Kỳ. Đây là lựa chọn phổ biến cho các gia đình từ 4–6 thành viên nhờ mức giá hợp lý và các tính năng nướng đối lưu hiệu quả
Cam kết
giá tốt nhất
Đổi trả
trong 30 ngày
Bảo trì trọn đời máy
Miễn phí lắp đặt
tại Hà Nội
Giao hàng
toàn quốc
Thanh toán
khi nhận hàng
Mô Tả Sản Phẩm
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | BOSCH |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HBF113BR0A |
| Kiểu Lắp Đặt | Lắp âm |
| Dung tích | 66 lít |
| Tổng công suất | 3300W |
| Điều khiển | Kết hợp núm xoay inox và màn hình LED hiển thị thời gian, nhiệt độ. |
| Chức năng | 5 phương pháp gia nhiệt |
| Phạm vi nhiệt độ | Từ 50°C đến 275°C. |
| Mặt Kính | Hệ thống cửa kính 3 lớp cách nhiệt |
| Kích thước | 595 x 594 x 548 mm (Cao x Rộng x Sâu) |
| Kích thước lắp đặt | 520x595x590mm (RộngxCaoxSâu), 575–597 x 560–568 x 550 mm (Cao x Rộng x Sâu) |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Xuất Xứ | Thổ Nhĩ Kỳ |






































Toàn (xác minh chủ tài khoản) –
Chất lượng tốt.
Lý (xác minh chủ tài khoản) –
Chất lượng tốt.
Dung (xác minh chủ tài khoản) –
Tư vấn nhiệt tình.