Hút Mùi Gắn Tường CANZY CZ D70S35
Giá gốc là: 8.500.000 ₫.4.190.000 ₫Giá hiện tại là: 4.190.000 ₫. / 1 bộ Tiết kiệm 51%
CANZY CZ D70S35 là một mẫu máy hút mùi chữ T hiện đại và sang trọng với công suất hút mạnh mẽ 1400m³/h và tính năng điều khiển cảm ứng vẫy tay thông minh
Cam kết
giá tốt nhất
Đổi trả
trong 30 ngày
Bảo trì trọn đời máy
Miễn phí lắp đặt
tại Hà Nội
Giao hàng
toàn quốc
Thanh toán
khi nhận hàng
Mô Tả Sản Phẩm
Máy hút mùi Canzy CZ D70S35 có kích thước 700 mm, thân máy được làm bằng inox cao cấp, sáng bóng với kiểu dáng thiết kế chữ T hiện đại với màu sắc sang trọng đẹp mắt. Máy phù hợp với không gian vừa và rộng của mọi gia đình.

Công suất hút mùi mạnh mẽ
Thiết diện hút rộng, hiệu quả hút cao với mức công suất lên tới 1400m3/h. Nhờ vậy mà không gian bếp nhà bạn sẽ trở nên trong lành chỉ trong thời gian ngắn, giúp hút hết các mùi thức ăn làm sạch không khí mang lại cho căn bếp luôn thông thoáng.
Độ ồn thấp
Độ ồn khi hoạt động của máy thấp hơn 45db không gây ảnh hưởng trong quá trình sinh hoạt của gia đình bạn.
Bảng điều khiển dễ sử dụng
Người dùng dễ dàng thao tác với phím cảm ứng 3 cấp độ. Tính năng vẫy tay điều khiển thông minh. Ngoài ra, hệ thống đèn chiếu sáng led giúp bà nội trợ dễ dàng quan sát đồ ăn khi nấu vì ánh sáng bên ngoài không thể chiếu sáng rõ khu đun nấu.
Hệ thống đèn led siêu sáng
Hệ thống đèn chiếu sáng led giúp bà nội trợ dễ dàng quan sát đồ ăn khi nấu vì ánh sáng bên ngoài không thể chiếu sáng rõ khu đun nấu.
Tính năng hẹn giờ tiện lợi.
Tấm lọc mỡ dày dặn
Lưới lọc mỡ của máy hút mùi Canzy CZ D70S35 làm bằng inox dạng thanh có lẫy cài chống cháy nên tính chịu nhiệt rất cao. Lưới lọc này có tác dụng lọc sạch mỡ ra khỏi hơi từ thức ăn bay lên. Vừa không làm ô nhiễm bầu không khí bên ngoài, vừa bảo vệ được động cơ bên trong khỏi bị bám mỡ.
Chất liệu này dễ dàng vệ sinh sau một thời gian dài sử dụng, đồng thời giúp nâng cao tuổi thọ của sản phẩm.
Máy Hút Mùi Canzy CZ D70S35 sử dụng phương pháp hút mùi trực tiếp tức mùi được đẩy ra ngoài theo đường ống thoát D150. Đồng thời chức năng khử mùi bằng than hoạt tính sẽ giúp cho không khí trong phòng bếp luôn sạch sẽ . Cách thức này sẽ giúp máy có hiệu quả tới 100% và mùi sẽ được đẩy hoàn toàn ra ngoài trời.
Lưu ý khi sử dụng máy hút mùi
Luôn lau chùi máy bằng giẻ mềm, có chất tẩy rửa.
Không sử dụng máy khi nguồn điện chập chờn.
Để tránh gây hạn đến động cơ bên trong máy bạn không nên để nước hoặc vật cứ lọc vào trong máy.
Đặc biệt để tiết kiệm điện và tăng tuổi thọ cho máy hơn hết bạn nên sử dụng đúng tốc độ của máy, không nên lạm dụng tốc độ cao nhất
Để máy hoạt động tốt hơn nên vệ sinh lưới lọc 2 tháng 1 lần, bảo dưỡng máy 12 tháng 1 lần.
Xem thêm +Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | CANZY |
|---|---|
| Mã sản phẩm | CZ D70S35 |
| Loại máy | Gắn tường, kiểu chữ T (ống khói) |
| Chất liệu bề mặt | Inox cao cấp 430, mặt kính cường lực |
| Công suất hút tối đa | 1400 m³/h |
| Số cấp tốc độ | 3 tốc độ (thấp, trung bình, cao) |
| Điều khiển | Cảm ứng và điều khiển không chạm (vẫy tay) |
| Độ ồn | <45 dB |
| Kích thước lắp đặt | 700 x 350 x 548 mm |
| Công nghệ | Tuần hoàn (dùng than hoạt tính đi kèm) hoặc thông gió (qua ống dẫn) |
| Đèn chiếu sáng | Đèn led siêu sáng |
| Đường kính ống thoát | 120 mm hoặc 150 mm (cần phụ kiện giảm áp đi kèm) |
| Lưới lọc mỡ | Lưới lọc mỡ bằng inox thanh dày dặn có lẫy cài chống cháy |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Xuất Xứ | Trung Quốc |





























Quốc Khánh (xác minh chủ tài khoản) –
Giao hàng nhanh chóng.