Hút Mùi Gắn Tường CANZY CZ 70FA9
Giá gốc là: 8.380.000 ₫.4.290.000 ₫Giá hiện tại là: 4.290.000 ₫. / 1 bộ Tiết kiệm 49%
CANZY CZ D70S35 là một mẫu máy hút mùi chữ T hiện đại và sang trọng với công suất hút mạnh mẽ 1400m³/h và tính năng điều khiển cảm ứng vẫy tay thông minh
Cam kết
giá tốt nhất
Đổi trả
trong 30 ngày
Bảo trì trọn đời máy
Miễn phí lắp đặt
tại Hà Nội
Giao hàng
toàn quốc
Thanh toán
khi nhận hàng
Mô Tả Sản Phẩm
Thiết kế kiểu dáng chữ T hiện đại, kích thước 700mm phù hợp với không gian bếp vừa và rộng của mọi gia đình. Đặc biệt máy còn có khả năng hút mùi nhanh chóng, hiệu quả cùng nhiều tính năng thông minh chắc chắn sẽ đen đến nhiều lợi ích thiết thực và làm hài lòng mọi khách hàng.

Kiểu dáng chữ T hiện đại
Thiết kế kiểu dáng thiết kế chữ T hiện đại, sang trọng với màu sắc sang trọng đẹp mắt, thân máy được làm bằng inox sơn đen cao cấp, sáng bóng.
Công suất hút mùi mạnh mẽ
Thiết diện hút rộng, hiệu quả hút cao với mức công suất lên tới 1400m3/h. Nhờ vậy mà không gian bếp nhà bạn sẽ trở nên trong lành chỉ trong thời gian ngắn, giúp hút hết các mùi thức ăn làm sạch không khí mang lại cho căn bếp luôn thông thoáng.
Các loại khí độc hại và mùi khó chịu sẽ được hút lên bằng turbin (hoặc động cơ motor) và chuyển ra ngoài, còn bụi bẩn và các hạt dầu mỡ sẽ bám lại lớp màng lọc, có thể dễ dàng tháo ra để vệ sinh và thay mới thiết bị.
Bảng điều khiển cảm ứng
Điều khiển cảm ứng sang trọng để bạn có thể theo món ăn hoặc theo ý thích của mình để linh hoạt điều chỉnh.
Người dùng dễ dàng thao tác với phím cảm ứng 3 cấp độ. Cảm biến năng vẫy tay tăng giảm công suất thông minh.
Hệ thống đèn Led siêu sáng
Hệ thống đèn chiếu sáng led giúp người nấu dễ dàng quan sát đồ ăn khi nấu vì ánh sáng bên ngoài không thể chiếu sáng rõ khu đun nấu.
Lưới lọc mỡ dạng thanh dày dặn
Lưới lọc mỡ của máy hút mùi Canzy làm bằng inox dạng thanh có lẫy cài chống cháy nên tính chịu nhiệt rất cao. Lưới lọc này có tác dụng lọc sạch mỡ ra khỏi hơi từ thức ăn bay lên. Vừa không làm ôi nhiễm bầu không khí bên ngoài, vừa bảo vệ được động cơ bên trong khỏi bị bám mỡ.
Chất liệu này dễ dàng vệ sinh sau một thời gian dài sử dụng, đồng thời giúp nâng cao tuổi thọ của sản phẩm.
Cốc hứng dầu tiện dụng
Thiết kế hút diện rộng, hiệu quả hút cao.
Tính năng hẹn giờ.
Chế độ hút đẩy ra ngoài hoặc khử mùi bằng than hoạt tính
Máy sử dụng phương pháp hút mùi trực tiếp tức mùi được đẩy ra ngoài theo đường ống thoát D150. Đồng thời chức năng khử mùi bằng than hoạt tính sẽ giúp cho không khí trong phòng bếp luôn sạch sẽ . Cách thức này sẽ giúp máy có hiệu quả tới 100% và mùi sẽ được đẩy hoàn toàn ra ngoài trời.
Độ ồn thấp
Độ ồn khi hoạt động của máy thấp hơn 45dbA không gây ảnh hưởng trong quá trình sinh hoạt của gia đình bạn.
Lưu ý khi sử dụng máy hút mùi
Luôn lau chùi máy bằng giẻ mềm, có chất tẩy rửa.
Không sử dụng máy khi nguồn điện chập chờn.
Để tránh gây hạn đến động cơ bên trong máy bạn không nên để nước hoặc vật cứ lọc vào trong máy.
Đặc biệt để tiết kiệm điện và tăng tuổi thọ cho máy hơn hết bạn nên sử dụng đúng tốc độ của máy, không nên lạm dụng tốc độ cao nhất
Để máy hoạt động tốt hơn nên vệ sinh lưới lọc 2 tháng 1 lần, bảo dưỡng máy 12 tháng 1 lần.
Thông số kỹ thuật
- Chất liệu: Inox sơn đen
- Motor BLDC (công nghệ không chổi than) êm ái và hiệu năng cao
- Công suất motor: 180W
- Độ ồn: <45dB(A)
- Ống thoát: 160 (mm)
- Kích thước: 700 (mm)

Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | CANZY |
|---|---|
| Mã sản phẩm | CZ 70FA9 |
| Loại máy | Gắn tường, kiểu chữ T (ống khói) |
| Chất liệu bề mặt | Inox sơn đen cao cấp, mặt kính cường lực |
| Công suất hút tối đa | 1400 m³/h |
| Số cấp tốc độ | 3 tốc độ (thấp, trung bình, cao) |
| Điều khiển | Cảm ứng và điều khiển không chạm (vẫy tay) |
| Độ ồn | <45 dB |
| Kích thước lắp đặt | 700 x 350 x 385 mm |
| Công nghệ | Tự động làm sạch thông minh, Tuần hoàn (dùng than hoạt tính đi kèm) hoặc thông gió (qua ống dẫn) |
| Đèn chiếu sáng | Đèn led siêu sáng |
| Đường kính ống thoát | 120 mm hoặc 150 mm (cần phụ kiện giảm áp đi kèm) |
| Lưới lọc mỡ | Có khay hứng mỡ riêng, Lưới lọc mỡ bằng inox thanh dày dặn có lẫy cài chống cháy |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Xuất Xứ | Trung Quốc |








































Khánh Ngân (xác minh chủ tài khoản) –
Rất đáng tiền.
Khôi (xác minh chủ tài khoản) –
Giao hàng nhanh chóng.