Hút Mùi Gắn Tường Bosch DWB97BK61T Series 4
Giá gốc là: 14.900.000 ₫.8.490.000 ₫Giá hiện tại là: 8.490.000 ₫. / 1 bộ Tiết kiệm 43%
DWB97BK61T là mẫu máy hút mùi gắn tường Bosch DWB97BK61T Series 4, có chiều rộng 90 cm với thiết kế thân thép không gỉ và mặt kính đen sang trọng. Sản phẩm được sản xuất tại Thổ Nhĩ Kỳ và nổi bật với công suất hút mạnh mẽ tối đa lên đến 779 m³/h ở chế độ tăng cường.
Cam kết
giá tốt nhất
Đổi trả
trong 30 ngày
Bảo trì trọn đời máy
Miễn phí lắp đặt
tại Hà Nội
Giao hàng
toàn quốc
Thanh toán
khi nhận hàng
Mô Tả Sản Phẩm
Máy hút mùi Bosch DWB97BK61T thuộc dòng máy hút mùi Series 4, lắp đặt gắn tường có kích thước chiều rộng 90cm phù hợp với những căn bếp nhỏ. Với công suất hút mạnh mẽ sẽ giúp căn bếp của bạn luôn thông thoáng và không còn mùi thức ăn.

Thiết kế âm tủ sang trọng
Máy hút mùi Bosch Series 4 DWB97BK61T với thiết kế để lắp đặt gắn trên tường nhà bếp với thân máy được làm từ chất liệu thép không gỉ, chống bám bẩn và chống bám vân tay, dễ dàng lau chùi và làm sạch, đem lại không gian luôn sáng nổi bật, hiện đại và sang trọng cho phòng bếp nhà bạn.
Hệ thống lọc dầu mỡ
Hệ thống lọc của máy hút mùi Bosch gắn tường DWB97BK61T được sử dụng gồm có một bộ lọc dầu mỡ bằng kim loại và một bộ lọc bằng than hoạt tính – một chuyên gia trong việc loại bỏ mùi thức ăn (được sử dụng trong hút tuần hoàn). Bộ lọc dầu mỡ được cấu tạo bởi nhiều lớp kim loại, có khả năng hấp thụ các chất béo cực tốt. Thay thế hoặc vệ sinh bộ lọc khi có chỉ báo. Việc vệ sinh rất đơn giản – bộ lọc kim Một cách loại được thiết kế để rửa sạch được trong máy rửa bát.

Điều khiển cảm ứng chạm
Điều khiển cảm ứng TouchSelect được trang bị trong máy hút mùi Bosch giá rẻ DWB97BK61T Series 4 giúp cho thiết bị máy hút mùi Bosch dễ dàng được lập trình chỉ với một thao tác chạm nhẹ vào mức công suất hay cài đặt mong muốn nhờ hệ thống cảm biến ánh sáng nhanh nhạy.
Lượng không khí tối ưu cho nhà bếp có mọi kích thước.
Cho dù bạn có bếp và phòng khách mở hay bếp nhỏ, khép kín. Chúng tôi cung cấp lượng không khí tối ưu cho mọi kích thước bếp. Không khí nên được trao đổi 6 đến 12 lần một giờ để đảm bảo bầu không khí dễ chịu liên tục. Để làm như vậy, lượng không khí cung cấp hoặc công suất của máy hút mùi phải phù hợp với thể tích phòng.
Sức hút mạnh mẽ
Máy hút mùi gắn tường Bosch DWB97BK61T được trang bị động cơ mạnh mẽ với lực hút 582 m3/h, cùng 3 mức công suất cho bạn lựa chọn để phù hợp với từng loại món ăn.
Bên cạnh đó, máy hút mùi Bosch Series 4 DWB97BK61T này còn được tích hợp 2 bóng đèn LED để chiếu sáng khu vực nấu ăn, hỗ trợ người dùng nấu nướng dễ dàng hơn.

Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | BOSCH |
|---|---|
| Mã sản phẩm | DWB97BK61T |
| Loại máy | Gắn tường, kiểu chữ T (ống khói) |
| Chất liệu bề mặt | Thép không gỉ và mặt kính đen |
| Công suất hút tối đa | 779 m³/h |
| Tổng công suất | 275 W |
| Số cấp tốc độ | 1 mức độ tăng cường, 3 tốc độ (thấp, trung bình, cao) |
| Điều khiển | cảm ứng |
| Độ ồn | 66 dB (mức 3), 71 dB (mức tăng cường) |
| Kích thước lắp đặt | 53 x 898 x 500 mm (không bao gồm ống khói) |
| Công nghệ | Tuần hoàn (dùng than hoạt tính đi kèm) hoặc thông gió (qua ống dẫn) |
| Đèn chiếu sáng | 2 đèn LED (tổng công suất 6W) |
| Đường kính ống thoát | 120 mm hoặc 150 mm (cần phụ kiện giảm áp đi kèm) |
| Lưới lọc mỡ | Hợp kim nhôm nhiều lớp, có thể tháo rời và rửa bằng máy rửa chén |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Xuất Xứ | Thổ Nhĩ Kỳ |





































Vũ (xác minh chủ tài khoản) –
Sẽ ủng hộ lần sau.
Gia Hân (xác minh chủ tài khoản) –
Tư vấn nhiệt tình.
Anh Thư (xác minh chủ tài khoản) –
Chất lượng tốt.