Bếp Từ 3 Vùng Nấu BOSCH PUC61KAA5E
Giá gốc là: 14.590.000 ₫.8.590.000 ₫Giá hiện tại là: 8.590.000 ₫. / 1 bộ Tiết kiệm 41%
Bếp từ Bosch PUC61KAA5E là bếp từ âm 3 vùng nấu thuộc Series 2, nổi bật với thiết kế mặt kính Schott Ceran đen sang trọng, vát cạnh, điều khiển TouchControl nhạy bén, công suất 4600W, có tính năng PowerBoost tăng tốc nấu, nhận diện nồi và khóa trẻ em, mang lại hiệu suất nấu ấn tượng và sự an toàn cho gia đình.
Cam kết
giá tốt nhất
Đổi trả
trong 30 ngày
Bảo trì trọn đời máy
Miễn phí lắp đặt
tại Hà Nội
Giao hàng
toàn quốc
Thanh toán
khi nhận hàng
Mô Tả Sản Phẩm
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Bếp từ 3 vùng nấu Bosch PUC61KAA5E là một lựa chọn tuyệt vời thiết kế đẹp mắt, tính năng đa dạng và hiệu suất nấu ấn tượng. Là một trong những model nhận được nhiều đánh giá tích cực nhất của thương hiệu bếp từ Bosch bởi sử dụng mặt kính cao cấp Schott Ceran của Đức với độ chịu lực và chịu nhiệt cao đáp ứng mọi nhu cầu nấu nướng của gia đình bạn. Sản phẩm này hứa hẹn sẽ mang lại nhiều trải nghiệm thú vị.

Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
- Bếp từ Bosch PUC61KAA5E được thiết kế tinh tế với bề mặt kính Schott Ceran cao cấp, vát cạnh, tạo nên một diện mạo hiện đại và sang trọng cho căn bếp của bạn.
- Tiết kiệm không gian một cách đáng kể nhờ thiết kế nhỏ gọn, lắp âm bàn bếp gọn gàng.
- Bếp được trang bị 3 vùng nấu đa chức năng với các kích thước vùng nấu khác nhau từ lớn đến trung bình và nhỏ cho phép bạn nấu ăn đa dạng và linh hoạt.
- Chức năng Power Boost cho phép gia tăng công suất nhanh chóng và đạt đến nhiệt độ cao hơn, giúp nấu nhanh và tiết kiệm thời gian.
- Bếp từ này đi kèm với chức năng hẹn giờ lên đến 99 phút, giúp bạn đặt thời gian nấu chín chính xác và tự động tắt bếp khi thời gian đã đến.
- Với tổng công suất lên đến 4600W, bếp giúp nấu nướng nhanh chóng và hiệu quả. Đồng thời, vẫn đảm bảo nhiệt độ ổn định và phân phối nhiệt đều trên toàn bề mặt nấu.
- An toàn và tiện ích với các tính năng như khóa trẻ em, tự động tắt sau một khoảng thời gian không sử dụng và cảnh báo nhiệt dư. Bề mặt kính cũng dễ dàng vệ sinh với khả năng chống bám bẩn và dễ lau chùi.
- Bảng điều khiển cảm ứng tiện lợi giúp bạn giúp bạn dễ dàng điều chỉnh nhiệt độ và thời gian nấu chỉ bằng một cái chạm nhẹ.
Tính năng
- 3 vùng nấu cảm ứng từ
- Điều khiển cảm ứng touch control
- Chức năng power booster gia nhiệt nhanh
- Khóa trẻ em
- Cảnh báo nhiệt dư 2 cấp độ (H/h)
- Cảnh báo âm thanh
- Tự động tắt khi không sử dụng
- Bộ cài đặt thời gian nấu, âm báo khi kết thúc
- Chống tràn
- Hẹn giờ đến 99 phút
- Tự nhận diện nồi chảo
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | BOSCH |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PUC61KAA5E |
| Kiểu Lắp Đặt | Lắp âm |
| Thành phần bếp | 3 vùng nấu từ |
| Tổng công suất | 4600W |
| Điều khiển | Công nghệ điều khiển Direct Select với 17 mức công suất nhiệt |
| Mặt Kính | Mặt kính Ceramic chịu nhiệt cao |
| Chế độ an toàn | Cảnh báo khi không có nồi trên bếp, Chống tràn, Khóa trẻ em; Hiển thị nhiệt dư (báo “H” khi bề mặt còn nóng), Tự động tắt khi không sử dụng, tự tắt khi không có nồi |
| Kích thước mặt bếp | 590 X 520 mm |
| Kích thước lắp đặt | 560 x 490 mm |
| Kích thước vùng nấu | Ø 240 mm, Ø 180 mm, Ø 145 mm |
| Công suất từng vùng | 2200W (3700W), 1800W (3100W), 1400 (2200W) |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Xuất Xứ | Tây Ban Nha |































Thanh Thúy (xác minh chủ tài khoản) –
Chất lượng tốt.
Trí (xác minh chủ tài khoản) –
Rất đáng tiền.