Bếp Từ 3 Vùng Nấu BOSCH PID675DC1E
Giá gốc là: 26.140.000 ₫.14.590.000 ₫Giá hiện tại là: 14.590.000 ₫. / 1 bộ Tiết kiệm 44%
Bếp từ Bosch PID675DC1E là bếp 3 vùng nấu Serie 8, công suất 7400W, mặt kính Schott Ceran cao cấp, thiết kế lắp âm hiện đại với viền nhôm vát cạnh sang trọng, điều khiển cảm ứng DirectSelect Premium cho 17 mức nhiệt, có các tính năng như PowerBoost (gia nhiệt nhanh), QuickStart (nhận diện nồi), PerfectFry (chiên xào), hẹn giờ, khóa an toàn, và tự động nhận diện nồi chảo, tiện lợi, an toàn và hiệu quả cho bếp hiện đại.
Cam kết
giá tốt nhất
Đổi trả
trong 30 ngày
Bảo trì trọn đời máy
Miễn phí lắp đặt
tại Hà Nội
Giao hàng
toàn quốc
Thanh toán
khi nhận hàng
Mô Tả Sản Phẩm
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Bếp từ 3 bếp Bosch PID675DC1E 7500W
Sang trọng, hiện đại
Bếp từ 3 bếp Bosch PID675DC1E thiết kế kiểu dáng Châu Âu với kính đen sang trọng, điều khiển DirectControl truy cập trực tiếp đến 17 cấp độ nấu ăn.

Xuất xứ châu Âu
Bosch PID675DC1E được nhập khẩu trực tiếp Châu Âu với xuất xứ Spain cùng với những kỹ thuật, công nghệ hiện đại tiên tiến nhất.
Đa chức năng
Bếp từ Bosch Kiểm soát nhiệt độ dầu:bộ cảm biến tự động tạo ra một màu sắc hoàn hảo cho món ăn
Điều khiển DirectSelect cao cấp : chọn chức năng chỉ 1 chạm và chức năng khác.
Kiểm soát nhiệt độ dầu : Chọn mức độ mong muốn và chảo đun nóng đến nhiệt độ hoàn hảo cho việc chế các món ăn chiên rán. Sẽ có tín hiệu cảnh báo vào đúng thời điểm
Khu vực Maxx 32 cm: đường kính bắn ba 21, 26 và 32 cm, phù hợp với tất cả các container.
Chấm dứt Premium: Elegant với thiết kế thép hai hồ sơ bên mỏng không gỉ và phía trước và phía sau kết thúc vát.
Lập trình thời gian nấu: tắt khu nấu ăn được lựa chọn một lần thời điểm định sẵn đã trôi qua.
Bosch PID675DC1E chính hãng được trang bị bảng điều khiển DirectControl dạng bo mạch số với 17 cấp độ nhiệt được chia nhỏ phù hợp cho nhiều món ăn nấu khác nhau.
Điều chỉnh tăng giảm nhiệt chính xác, nhanh chóng và tiện lợi, chỉ cần bấm trực tiếp vào cấp độ nhiệt mong muốn, có thể điều khiển cách số mà không cần theo thứ tự tăng dần.
Bếp từ Bosch PID675DC1E cao cấp gồm 3 vùng nấu cảm ứng với Sprint chức năng cho từng khu vực: – 1 Vùng nấu có đường kính dao động 210; 260; 320 mm công suất 2.2; 2,6; 3.3 kW – 1 vùng nấu 210 mm công suất 2.2 kW – Một vùng nấu 145 mm công suất 1.4 kW
Chức năng Booster
Bếp từ có chức năng Booster tăng công suất lên mức tối đa, tăng tốc thời gian đun nấu – Chức năng làm sạch: giúp vệ sinh làm sạch bề mặt khi bếp đang hoạt động bằng phím khóa tạm thời – Lập trình thời gian nấu cho từng bếp và có báo âm thanh – Hạn chế tổng công suất nấu của cả bếp – Khóa trẻ em an toàn tự động hoặc bằng tay ngăn ngừa sự vô tình bật bếp đảm bảo an toàn cho trẻ em – Có cảnh báo nhiệt dư hai cấp độ (H/h)
.jpg)
Mặt kính bếp từ Bosch PID675DC1E – Mặt kính Đức cao cấp
PID675DC1E được trang bị mặt kính Schott ceran – một loại mặt kính Đức nổi tiếng trên thị trường hiện nay, có khả năng chịu lực, chịu nhiệt rất cao.SCHOTT CERAN được sản xuất tại Mainz – Đức. Là một loại kính cao cấp, được làm từ hỗn hợp gốm thủy tinh đặc biệt. Gốm sứ thủy tinh là một loại vật liệu chất lượng cao, có nhiều ưu điểm nổi trội, gốm kính này có khả năng kháng chống lại những cú sốc nhiệt độ đột ngột lên đến 750°C. SCHOTT thân thiện với môi trường khi không chứa các kim loại nặng độc hại asen và antimon.
.jpg)
Chức năng an toàn
- Khóa trẻ em
- Tự tắt khi không sử dụng và khi quá nhiệt
- Hiển thị nhiệt dư H/h
- An toàn, cảnh báo khi tràn nước
Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | BOSCH |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PID675DC1E |
| Kiểu Lắp Đặt | Lắp âm |
| Thành phần bếp | 3 vùng nấu từ |
| Tổng công suất | 7400W |
| Điều khiển | Công nghệ điều khiển DirectSelect Premium với 17 mức công suất nhiệt |
| Mặt Kính | Gốm thủy tinh SCHOTT Ceran – bền bỉ, sang trọng, dễ vệ sinh, Viền hợp kim nhôm hiện đại, chắc chắn |
| Chế độ an toàn | Cảnh báo khi không có nồi trên bếp, Chống tràn, Khóa trẻ em; Hiển thị nhiệt dư (báo “H” khi bề mặt còn nóng), Tự động tắt khi không sử dụng, tự tắt khi không có nồi |
| Kích thước mặt bếp | 606 x 527 mm |
| Kích thước lắp đặt | 560 x 490 mm |
| Kích thước vùng nấu | Ø 320 mm, Ø 210 mm, Ø 145 mm |
| Công suất từng vùng | 3200W (4400W), 1800W (3100W), 1400W (2200W) |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Xuất Xứ | Tây Ban Nha |











.jpg)
.jpg)






















Việt (xác minh chủ tài khoản) –
Chất lượng tốt.