Bếp Từ 2 Vùng Nấu HAFELE HC-I73242B
Giá gốc là: 17.990.000 ₫.11.490.000 ₫Giá hiện tại là: 11.490.000 ₫. / 1 bộ Tiết kiệm 36%
Bếp từ 2 vùng nấu HAFELE HC-I73242B sở hữu thiết kế lắp âm sang trọng, mặt kính Schott ceran có viền nhôm cao cấp cùng công nghệ nấu từ hiện đại giúp gia nhiệt nhanh, tiết kiệm điện năng và an toàn khi sử dụng. Với 2 vùng nấu tiện lợi, bảng điều khiển cảm ứng độc lâp thông minh và nhiều tính năng bảo vệ vượt trội, sản phẩm là lựa chọn lý tưởng cho gian bếp hiện đại, đáp ứng nhu cầu nấu nướng nhanh chóng và hiệu quả của mọi gia đình.
Cam kết
giá tốt nhất
Đổi trả
trong 30 ngày
Bảo trì trọn đời máy
Miễn phí lắp đặt
tại Hà Nội
Giao hàng
toàn quốc
Thanh toán
khi nhận hàng
Mô Tả Sản Phẩm
Bếp từ HAFELE HC-I73242A hai vùng nấu, là một trong những sản phẩm nổi bật được nhập khẩu nguyên chiếc từ Đức, sở hữu thiết kế tinh tế, tính năng thông minh và hiệu suất vượt trội.
Đặc tính bếp từ Hafele 536.61.857 HC-I73242B:
![]() |
|
Thông số kỹ thuật bếp từ Hafele 536.61.857 HC-I73242B:
![]() |
|
Tại sao bạn nên mua bếp từ Hafele 536.61.857 HC-I73242B ?
Trong xu hướng hiện đại hóa không gian sống, việc lựa chọn một chiếc bếp từ không chỉ đơn thuần phục vụ việc nấu nướng mà còn góp phần tạo điểm nhấn sang trọng cho gian bếp. Bếp từ Hafele HC-I73242B là một trong những sản phẩm nổi bật được nhập khẩu nguyên chiếc từ Đức, sở hữu thiết kế tinh tế, tính năng thông minh và hiệu suất vượt trội.
Bếp từ Hafele HC-I73242B hai vùng nấu gây ấn tượng với thiết kế mặt kính Schott Ceran sang trọng, cùng màn hình LED hiện đại, tạo điểm nhấn thẩm mỹ cho không gian bếp. Công suất mạnh mẽ với 9 mức gia nhiệt giúp nấu chín thức ăn nhanh chóng, tiết kiệm thời gian. Đồng thời, bếp từ HC-I73242B được trang bị nhiều tính năng vượt trội, đảm bảo thiết bị hoạt động bền bỉ, biến việc nấu ăn trở nên dễ dàng và tiện lợi hơn bao giờ hết.
![]() |
|
![]() |
|
![]() |
|
![]() |
|
![]() |
|
Hình ảnh lắp đặt minh họa bếp từ Hafele 533.61.857 HC-I73242B:

Thông tin bổ sung
| Thương hiệu | HAFELE |
|---|---|
| Mã sản phẩm | HC-I73242B |
| Kiểu Lắp Đặt | Lắp âm |
| Thành phần bếp | 2 vùng nấu |
| Tổng công suất | 4800W |
| Điều khiển | Cảm ứng trượt với 9 mức gia nhiệt |
| Mặt Kính | Gốm thủy tinh SCHOTT Ceran – bền bỉ, sang trọng, dễ vệ sinh, Viền hợp kim nhôm hiện đại, chắc chắn |
| Chế độ an toàn | Cảnh báo khi không có nồi trên bếp, Chống tràn, Khóa trẻ em; Hiển thị nhiệt dư (báo “H” khi bề mặt còn nóng) |
| Kích thước mặt bếp | 730 x 430 |
| Kích thước lắp đặt | 680 x 380 |
| Kích thước vùng nấu | Vùng nấu phải Ø 200 mm, Vùng nấu trái Ø 220 mm |
| Công suất từng vùng | Vùng nấu phải 1800W (2000W), Vùng nấu trái 2000W (2800W) |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Xuất Xứ | Malaysia |












































Trí (xác minh chủ tài khoản) –
Tư vấn nhiệt tình.